മലയാളികളുടെ പ്രിയ താരം സൂരജ് പറയുന്നു.. “”എന്റെ ചേച്ചിയുടെ വിവാഹം ആണ് എന്റെ സ്വപ്നം.. ആ വലിയ മനസുള്ള ആളെ ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ്..”” എത്രയും വേഗം ആഗ്രഹങ്ങള്‍ സാധിക്കട്ടെ..

Advertisement

ആൻഡ്രോയിഡ് കുഞ്ഞപ്പൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ കുഞ്ഞപ്പൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് സൂരജ് റോബോട്ടായി വളർന്നത്. ഗിന്നസ് വേൾഡ് റെക്കോർഡിന് ശേഷം നമ്മൾ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച കലാകാരൻ സൂരജ് ദുൽഖറാണ് ചാർലിയിലൂടെ.

Advertisement

പിന്നീട് സൂരജ് സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂടിന്റെ ആൻഡ്രോയിഡ് കുഞ്ഞപ്പന്റെ സിനിമാ ജീവിതത്തിലെ വഴിത്തിരിവായിരുന്നു. സൂരജിന്റെ അച്ഛൻ മലപ്പുറം സ്വദേശി മോഹനൻ ബാങ്കിൽ കളക്ഷൻ ഏജന്റാണ്. ‘അമ്മ ജ്യോതി ലക്ഷ്മി സിസ്റ്റർ സ്വാതി ശ്രീ. പിന്നെ അമ്മായിയമ്മയും വീട്ടിലുണ്ട്.

110 സെന്റിമീറ്ററാണ് സൂരജിന്റെ ഉയരം. ഗൂഗിളിൽ സൂരജിനായി ഏറ്റവും കൂടുതൽ തിരഞ്ഞ പേര് സൂരജിന്റെ പ്രായമാണ്. വയസ്സ് 24 ആണെങ്കിലും മലയാളത്തിലെ മമ്മൂട്ടിയടക്കം നിരവധി താരങ്ങളുടെ ലൈംലൈറ്റിൽ ഇടം പിടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് ഭാഗ്യവാനാണ്.

Advertisement


Advertisement
Advertisement
Advertisement