ജപ്തി ഉണ്ടാവില്ല പോരെ.. “” ഉറപ്പാണ്‌… വഴിയിൽ കണ്ടപ്പോൾ വീട് ജപ്തി ഭീഷണിയിലാണെന്ന് ആമിന.. MA യൂസഫലി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ

Advertisement

വഴിയിൽ കണ്ടപ്പോൾ വീട് ജപ്തി ഭീഷണിയിലാണെന്ന് ആമിന ഉമ്മ എം എ യൂസഫലിയോട് പറഞ്ഞു. ഹെലികോപ്ടർ അപകടത്തിൽ രക്ഷാപ്രവർത്തനത്തിനിറങ്ങിയ ലുലു ഗ്രൂപ്പ് മേധാവി എം.എ.യൂസഫലി, ആമിനയ്ക്കും അപകടം നടന്ന വീട്ടുടമസ്ഥർക്കും നന്ദി അറിയിക്കുകയും യൂസഫലി അവർക്ക് നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തുകയും ഉപഹാരം നൽകുകയും ചെയ്തു.

Advertisement

മടങ്ങിയെത്തിയ കാഞ്ഞിരമറ്റം സ്വദേശി ആമിന സങ്കടം പറയാനെത്തി. ആമിന കൈയിൽ ഒരു കടലാസുമായി സങ്കടത്തോടെ യൂസഫലിയെ കാണാൻ വന്നു. അഞ്ചുലക്ഷം രൂപ വായ്പയെടുത്ത ആമിനയുടെ വീട് ജപ്തി ഭീഷണിയിലാണ്.

Advertisement

ജപ്തി ഒഴിവാക്കാനുള്ള നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ ജീവനക്കാർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകിയ ശേഷം, ജപ്തി ചെയ്യില്ലെന്ന് യൂസഫലി ആമിനയോട് പറഞ്ഞു. അപ്പോൾ ആമിന അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു കയ്യടിച്ചു. ആമിന ഉമ്മ യൂസഫലിയോട് പറഞ്ഞു, ഒരുപാട് നല്ല മനുഷ്യർ ഈ നാട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു എങ്കില്‍..

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Advertisement